สมาคมผู้บริโภคสงขลา หน่วยงานประจำจังหวัดสงขลา สภาองค์กรของผู้บริโภค ขอขอบพระคุณสถานีวิทยุมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ มอ.FM88.MHz. ที่มามอบของขวัญให้กับทางทางสมาคมฯ โดยมีหัวหน่วยหน่วยประจำจังหวัดสงขลา รับมอบของขวัญทั้งนี้สถานีวิทยุมอ.FM.88.MHz . เป็นองค์กรพันธมิตรในการทำงานเป็นช่องทางในการสื่อสารข้อมูลด้านการคุ้มครองผู้บริโภคของสมาคมฯตลอดมา และหวังว่า ทางสมาคมฯจะได้รับความกรุณาในการช่วยกันเป็นช่องทางในการสื่อสารและพัฒนาให้ผู้บริโภคมีความเข็มแข็งต่อไป
![](https://consumersongkhla.or.th/wp-content/uploads/2023/02/331316216_931072861641517_1040317566035687232_n-300x177.jpg)
![](https://consumersongkhla.or.th/wp-content/uploads/2023/02/331231309_680936093761969_325371142552554224_n-300x180.jpg)
![](https://consumersongkhla.or.th/wp-content/uploads/2023/02/331333266_940263870673310_3845109111286053548_n-300x177.jpg)